25MM UCFL305-16 Flange Unit miðlungs burðarlegur
Upplýsingar
Merki
lýsingu
spherical roller bearing material exporter
Það er almennt notað í forritum eins og færiböndum, matvælavinnslubúnaði og landbúnaðarvélum.
Read More About spherical bearings for sale
  • Read More About mounted spherical bearing
  • Read More About pillow block spherical bearing
Tæknilýsing
spherical roller bearing material exporters
Legeiningar nr. UCFL305-16
Bearing nr. UC305-16
Húsnæði nr FL305
Skaftið hans 1 IN
25MM
a 150MM
e 113MM
i 16MM
g 13MM
l 29MM
s 19MM
b 80MM
z 39MM
með 38MM
n 15MM