25MM UCFL305-16 Flange Unit matsakaici mai ɗaukar nauyi
Cikakkun bayanai
Tags
bayanin
spherical roller bearing material exporter
Read More About spherical bearings for sale
  • Read More About mounted spherical bearing
  • Read More About pillow block spherical bearing
Ƙayyadaddun bayanai
spherical roller bearing material exporters
Raka'a masu ɗaukar nauyi No. Saukewa: UCFL305-16
Bayar da No. Saukewa: UC305-16
Gidaje No FL305
Da shaft 1 IN
25MM
a 150MM
e 113MM
i 16MM
g 13MM
l 29MM
s 19MM
b 80MM
z 39MM
da a 38MM
n 15MM