25MM UCFL305-16 ಫ್ಲೇಂಜ್ ಯೂನಿಟ್ ಮಧ್ಯಮ ಡ್ಯೂಟಿ ಬೇರಿಂಗ್
ವಿವರಗಳು
ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು
ವಿವರಣೆ
spherical roller bearing material exporter
Read More About spherical bearings for sale
  • Read More About mounted spherical bearing
  • Read More About pillow block spherical bearing
ವಿಶೇಷಣಗಳು
spherical roller bearing material exporters
ಬೇರಿಂಗ್ ಘಟಕಗಳು ನಂ. UCFL305-16
ಬೇರಿಂಗ್ ನಂ. UC305-16
ವಸತಿ ಸಂ FL305
ಅವನ ಶಾಫ್ಟ್ 1 IN
25ಮಿ.ಮೀ
a 150ಮಿ.ಮೀ
e 113ಮಿ.ಮೀ
i 16MM
g 13ಮಿ.ಮೀ
l 29MM
s 19MM
b 80MM
z 39MM
ಒಂದು 38MM